ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 ตุลาคม 2016, 23:04
อัจฉริยะ อัจฉริยะ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

อัจฉริยะ is on a distinguished road

เพิ่งขับรถกลับถึงบ้านครับ เหนื่อยมากมาย

format คอมแล้วดันลบไฟล์ไปอีก - -'' ยังไงก่อนนอนวันนี้จะปั่นผลงานให้ได้มากที่สุดแล้วกันครับ

ผมต้องพิมพ์สองภาษาด้วย แต่ถ้าทำเต็มๆไม่ถึงวันก็เสร็จ แต่ถ้าใช้เวลาว่างหลังเลิกงานก็อาจ 2-3 วัน

ถ้าวันไหนมีโอทีก็แทบไม่มีเวลาได้ทำเลย แต่ถ้ามีใจรักยังไงก็ไม่เบื่อครับ

เอาเป็นว่าผมจะรีบทำให้เร็วที่สุดแล้วกันครับ เห็นคอมเม้นกันมาเยอะแบบนี้

ที่ผมตอบกระทู้บ้างเป็นครั้งคราว ก็เพื่อบอกให้รู้ว่าผมยังไม่หายไปไหน

อันที่จริงผมว่าผมทำสิ่งที่เกินความสามารถผมไปมากจริงๆ ทั้งๆที่มีพื้นฐานเรื่องนี้ไม่มาก แต่ก็พยายาม หยิบนู่น ปะนี่ ยำๆความคิดผสมผสาน จนออกมาได้

ตอนพิสูจน์เต็มไปด้วยความยากลำบาก ผมก็เกือบไปไม่เป็นเหมือนกัน ก็ได้บทพิสูจน์ Terrence Tao ช่วยไว้ ต้องขอบคุณ Tao จริงๆ

แล้วก็ผมยังต้องอ้าง Goldbach Weak มาช่วยอนุมานด้วย มันถึงจะออก สุดๆของความโหดไปเลยครับ GB

17 ตุลาคม 2016 23:06 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 3 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ อัจฉริยะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้