ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 พฤษภาคม 2004, 09:05
Pich Pich ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

Pich is on a distinguished road
ก็เป็นคำถามที่ตอบยากเหมือนกันนะครับ
ก็เอาเป็นว่าในการสอบรอบ 2 ของโรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์ จะเป็นการคล้ายๆกับ การจำลองการเรียนในโรงเรียนนี้ด้วยส่วนหนึ่ง ว่าคนที่จะเข้ามาไหวไหมกับการเรียนแบบนี้อะไรประมาณนั้น ส่วนเรื่องการเตรียมตัวสอบก็ขอบอกว่า ตอนที่เราสอบก็ไม่ได้เตรียมตัวอะไรเลย (ก็คงเพราะมีโจทย์คิดเล่นในหัวเป็นประจำอยู่แล้วมั้ง) ก็อยู่แบบที่เราอยู่ปกตินี่แหละครับ
ผมว่าน้อง gools ก็น่าจะติดอยู่แล้วแหละนะครับเพราะเห็นสนใจคณิตศาสตร์มากเลย
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้