ดูหนึ่งข้อความ
Old 23 มิถุนายน 2011, 23:31
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ poper View Post
ขอบคุณครับ
แต่ทำไมโหลดมาแล้วเปิดไม่ได้อ่ะครับ
ขนาดยังเปิดดูไม่ได้ ยังกล่าวขอบคุณไว้ก่อนเลย แหม ถ้าเปิดดูไม่ได้นี่น่าเห็นใจจริงๆ

แต่ถ้าจำไม่ผิด เล่มนั้นมีเฉลยไว้ด้วย ถ้าจะให้ครบเครื่องก็ลงเฉลยหรือทิ้งคำตอบไว้ก็ไม่เลวนะครับ แต่ถ้าคุณ poper เปิดดูไม่ได้ จะทำให้ยิ่งเสียดายหรือเปล่าครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้