ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 กรกฎาคม 2013, 10:33
Puriwatt's Avatar
Puriwatt Puriwatt ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

Puriwatt is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Amankris View Post
มายกมือว่าอ่านไม่รู้เรื่องครับ

แนะนำว่ายกโจทย์จริงๆมาทั้งโจทย์เลยครับ
คำถามชุดแรกอ่านแล้วงงๆ แต่ยัังพอจับประเด็นได้บ้าง

แต่ชุดสองอ่านแล้วยิ่งไม่รู้เรื่อง เลยชี้แจงเฉพาะชุดแรก
คล้ายกับว่าคิดเตลิดเปิดเปิง จนสับสนในเครื่องหมาย

คงต้องรอคุณหยินหยาง มาช่วยแนะนำเพิ่มเติมครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้