หัวข้อ: ผลสอบ สสวท.51
ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 กรกฎาคม 2008, 20:54
RoSe-JoKer's Avatar
RoSe-JoKer RoSe-JoKer ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

RoSe-JoKer is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ nongtum View Post
ขอแสดงความยินดีกับน้องๆที่สอบติดทุกคนครับ ใครไม่ติดอะไรเลยก็อย่าเพิ่งท้อละักันนะครับ
ว่าแต่ติดค่าย สอวน. มันแย่ขนาดนั้นเลยหรือครับ สมัยตอนผมอยู่ม.ปลายยังไม่มีค่ายแบบนี้เลยนะเนี่ย
ครับผมเห็นด้วยครับ ถ้าไม่มี ค่าย สอวน ผมก็คงไม่มีวันนี้หรอกครับ
เข้าๆสอวนไปเหอะครับ คนที่ไม่ได้เข้าสอวน แล้วผ่านไปสสวทเลย ที่อยู่ได้รอดก็มีแต่พวกที่โหดจริงๆอะครับ - -