ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 มีนาคม 2013, 18:34
กระบี่ในตำนาน(อนาคตนะ)'s Avatar
กระบี่ในตำนาน(อนาคตนะ) กระบี่ในตำนาน(อนาคตนะ) ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

กระบี่ในตำนาน(อนาคตนะ) is on a distinguished road

มีโจทย์หลายข้อเฉลยไม่ดีครับ ตอนแรกบางข้อผมก็เข้าใจถูกแล้วแต่ไปดูเฉลย
กลับทำให้ผมยิ่งงงเข้าไปอีก ใครที่ซื้อแบบฝึกหัดมาทำ กรุณาดูหน่อยนะครับ

เดี๋ยวจะเอาโจทย์บางข้อมาให้ทำดูนะครับ

07 มีนาคม 2013 18:35 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ กระบี่ในตำนาน(อนาคตนะ)
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้