ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 พฤศจิกายน 2007, 16:39
Peterpan Peterpan ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

Peterpan is on a distinguished road

คงต้องรอให้ใครสักคนที่ข้อสอบสะอาดๆหน่อย scan ให้ทีครับ เพราะข้อสอบของผมเละมากเลยครับ

สำหรับคำตอบ หลายข้อจะใช้ของน้องชายประกอบ เพราะไม่ได้ทำเครื่องหมายไว้ตอนสอบ

หากใครพบว่าคำตอบแตกต่างก็กรุณาแจ้งด้วยครับ จะได้ช่วยกันแก้ไข เพื่อจะได้เป็นประโยชน์

์สำหรับการตรวจสอบของคนอื่นๆ

11 พฤศจิกายน 2007 17:37 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 3 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Peterpan
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้