ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 มกราคม 2010, 18:31
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

ไปดูที่เวปไซด์ สพฐ กทมเขต3 ดูแถบข้างซ้ายมือ เลือกรายการ-แจ้งสถานศึกษาเอกชนครับ เดี๋ยวก็เจอครับ

ยินดีด้วยน่ะครับ

ปล) ขอบคุณ คุณลุง Banker มากครับ แต่รอบนี้ผมไม่ได้ไปแข่งครับ เพราะติดเรื่องของการสอบเรียนต่อครับ จึงต้องใช้สิทธิ สสวท ไปแข่งรอบระดับประเทศเลยครับ
(ใจจริงอยากไปทดลองข้อสอบรอบเขตพื้นที่มากๆ เลย ปีนี้เพื่อนๆ ที่ห้องได้รับเหรียญกันมาหลายคนครับ)

28 มกราคม 2010 19:59 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Tanat
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้