ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 เมษายน 2010, 23:02
Switchgear's Avatar
Switchgear Switchgear ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Switchgear is on a distinguished road

เดี๋ยวจะกลายเป็นกระทู้สนทนาอย่างเดียว ไม่มีเฉลย :-)

งั้นผมขอเปิดตัวข้อ 1 ก่อนนะครับ ... พยายามจะไม่ให้เหมือนกับเล่มที่มีวางขาย
คนที่เข้ามาอ่านจะได้มีแนวคิดหลายแบบขึ้น (แนะนำให้ซื้อเล่มที่วางขายด้วย)

หมายเหตุ: ว่างๆ จะเข้ามาเปลี่ยนเป็น LaTex ให้ครับ ตอนนี้ต๊ะไว้ก่อน :-)
.
รูปภาพที่แนบมาด้วย

24 เมษายน 2010 16:14 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 3 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Switchgear
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้