ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 กรกฎาคม 2007, 09:00
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Smile

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Peterpan View Post
ส่วนของอนุบาลสุธีธรนั้นเท่าที่ทราบโรงเรียนนี้เด็ก ป.5 ได้ไป 1 เหรียญทอง (15 คะแนนเต็ม) ส่วน ป.6 ได้ 2 เหรียญเงินกับ 1 ทองแดง พร้อมถ้วยรางวัลชนะเลิศคะแนนรวมอีก 1 ใบ

ผมไม่ได้ไปแข่ง คอยเชียร์อย่างเดียวครับ
งานนี้ประกาศข่าวแยกกันหรือครับ. คุณ Peterpan พอจะทราบชื่อนักเรียนของอนุบาลสุธีธรที่ได้รางวัลหรือเปล่าครับ.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้