ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 เมษายน 2010, 20:50
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ กระบี่เดียวดายแสวงพ่าย View Post

เรขาคณิตข้อ 29 ผมว่าคำตอบมีมากมายครับ ไม่ทราบว่าคุณSwitchgearมีความเห็นอย่างไรครับ
(ไม่รู้โจทย์ให้ข้อมูลมาไม่ครบหรือไม่ครับ)
ไม่ใช่ คุณ Switchgear แสดงความเห็นได้มั้ยครับ ถ้าได้ค่อยอ่านบรรทัดต่อไป ถ้าไม่ได้ขออภัยครับ

เพียงแค่มาบอกว่าข้อมูลที่ให้มาครบแล้วครับ ลืมข้อมูลที่ว่า AB แบ่งครึ่งและตั้งฉากกับ XO หรือเปล่าครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้