หัวข้อ: ทำเลย
ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 มกราคม 2009, 20:31
YESOVER YESOVER ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

YESOVER is on a distinguished road

คุณวะฮ่ะฮ่ะฮ่า เมื่อไหร่จะเฉลยโจทย์ยอดมนุษย์ซะทีล่ะครับ login มาตั้งนานแล้ววันนี้ยังไม่เห็นตอบเลย
ขอชื่นชมคุณ gnopy ด้วยครับ ช่างเป็นคู่ต่อสู้ที่เหมาะสมกับคุณ วะฮ่ะฮ่ะฮ่า จริงๆ
ปล.รู้สึกคุณ วะฮ่ะฮ่ะฮ่า จะเมาบ่อยนะครับ ดูจากกระทู้นี้เป็นต้น เป็นเด็กเป็นเล็กอย่ากินเหล้าสิครับ อ่านโจทย์ผิดเลยเห็นมั้ย 555