ดูหนึ่งข้อความ
Old 26 กุมภาพันธ์ 2006, 00:18
passer-by passer-by ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

passer-by is on a distinguished road
ถ้าเป็น numb3rs season 1 ผมแนะนำให้ไปดูตามร้านที่ขายหนังชุดเยอะๆ จะดีกว่ามั้งครับ เพราะ คงมีการนำเข้ามาในไทยบ้างแล้ว ผมไม่แน่ใจว่าพวก web ที่ download ได้จะมี season 1 ค้างอยู่หรือไม่ และถึงมี ก็ต้องใช้ bittorrent มาช่วย download และต้องใช้ net ประเภท ADSL น่ะครับ ที่สำคัญก็ต้อง download english subtitle เพิ่มอยู่ดี เว้นเสียแต่ว่ามีทักษะการฟังเป็นเลิศ หรือดูเอาเพลินๆ ก็ไม่มีปัญหาครับ

26 กุมภาพันธ์ 2006 00:20 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ passer-by
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้