ดูหนึ่งข้อความ
Old 18 ธันวาคม 2009, 21:00
Black dragon's Avatar
Black dragon Black dragon ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Black dragon is on a distinguished road
Thumbs up ใครได้ไปแข่ง งานศิลปหัตถกรรม (ระดับภาค) บ้างครับ

ได้ที่เท่าไหร่กันบ้างครับ ผมแข่ง อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์(ไม่ใช่ สสวท นะ )ได้ที่ 1 ของภาคใต้ครับ

ปล. สสวท. ใครได้เข้ารอบ 2 บ้างครับ (ผมได้นะ ทั้งคณิต ทั้งวิทย์)

19 ธันวาคม 2009 08:17 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Black dragon
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้