ดูหนึ่งข้อความ
Old 24 ตุลาคม 2007, 14:20
Sly's Avatar
Sly Sly ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

Sly is on a distinguished road

วานผู้รู้ช่วยบอกหน่อยนะครับว่าผมตั้งหารผิดหรือเปล่าที่ได้5^(x-y) คือว่าผมไม่ได้ใช้เทคนิคหรือวิธีพิศดารเลยนะครับ หารแล้วมันเป็นตัวแปรผมก็เลยหารมันตรงๆซื่อๆนี่แหละครับ แล้วอีกอย่างวิธีนี้เป็นวิธีที่แสดงออกมาเป็นขั้นเป็นตอนได้ ถ้าผมทำผิดก็บอกมาได้เลยครับว่าตรงไหน ผมจะได้ไปปรับปรุง ผมมันคนเรียนน้อยอ่ะครับเลยไม่รู้ว่าวิธีที่พวกคุณใช้คืออะไรอ่ะครับ เลยทำได้แต่วิธีของเด็ก ม. เพื่อเอาไว้อธิบายคนอื่นได้ ไม่ได้โกรธไม่ได้เคืองที่โพสกันหรอกนะครับ แต่อยากรู้ว่าผมผิดตรงไหน?
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้