ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 สิงหาคม 2009, 18:32
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

To: คุณลุง Banker

ขอบคุณ คุณลุง Banker มากครับ จะพยายามฝึกฝนให้มากกว่านี้ครับ

To: คุณข้าวป้ัน

โรงเรียนอนุบาลอุบล ฯ มีระบบเตรียมการแข่งขันไว้ดีเยี่่ยมครับ เห็นได้จากการคัดนักเรียนเข้าค่ายที่คุณข้าวป้ันได้โพสท์ดัวอย่างข้อสอบไว้ และได้มีการคัดนักเรียนไว้อย่างต่อเนื่อง และมุ่งมั่นในการสร้างชื่อเสียงทางด้านนี้ครับ ผลที่ได้คือ คะแนนของนักเรียนที่เข้าแข่งขันทุกคนมีคะแนนสูง และไม่ห่างกันมาก

ข้อสอบรอบสุดท้าย คงจะยากมาก เด็กๆ จึงทำไม่ค่อยได้ครับ

28 สิงหาคม 2009 18:34 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Tanat
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้