หัวข้อ: !!! แจก E - Book Math 1 !!!
ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 เมษายน 2005, 21:36
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Cool

อ้า..... คุณ passer-by รู้ไต๋ผมซะแล้ว 555 เล่มนี้ล่ะครับที่ผมจะแจก ฮิ ๆ เดิมที Link ให้ Download มันเสียครับ. พอผมเมล์ไปขอเขาก็ส่งมาให้ผม 2 เล่ม แล้วไม่นานก็ทำ Link ให้ดี แล้ว อีกไม่นานจากนั้นก็แปลงจากเดิมไฟล์ pdf เป็น ps ครับ. สรุปว่าใครอยากได้จัดการเองแล้วกันนะครับ. ไม่ต้องเหนื่อยผมแล้ว อ้อ. มันยังมีอีกเล่มของ คุณ Kin Y. LI นะครับ. ดูกันดี ๆ เดี๋ยวต้องหาเล่มอื่นมาแจกแทนล่ะ 555
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้