ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 กันยายน 2008, 18:17
Fearlless[prince]'s Avatar
Fearlless[prince] Fearlless[prince] ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

Fearlless[prince] is on a distinguished road

หายกันไปตั้งสัปดาห์นึง ผมขอต่อข้อ 35 นะครับ
มหัศจรรย์พันสำรับไม่นับตัวตลก

คำใบ้ ผมทำเป็น Hidden text ไม่เป็นครับ ขอโทษด้วย

คำใบ้

มหัศจรรย์มีหลายที่ กับ สำรับมีเท่าไร

ใครอ่านไม่ออกก็ ให้ใช้เมาส์แดรกดูนะครับ แหะๆ

07 กันยายน 2008 18:19 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Fearlless[prince]
เหตุผล: ทำให้สีตัวหนังสืออ่านยากขึ้น
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้