ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 มกราคม 2012, 22:20
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Icon20

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ -Math-Sci- View Post
เท่าีที่ผมดูคือคนเกิน 210+ มีแค่ 99

และถ้าได้ 150+ ก็จะอยู่ในช่วง 1-1000 แล้ว

ข้อสอบฉบับจริงครั้งนี้เผยแพร่มั้ยครับ ?
พอจะจับรูปตารางสถิติมาให้ดูได้หรือเปล่าครับ ในข่าวมีข้อมูลนิดเดียว

ข้อสอบปีนี้ ถ้าเขาไม่กลัวสารพัดกลัว ก็ควรจะเปิดเผยครับ.

(ตามหลักการของผู้รักคณิตศาสตร์ )

แต่ถ้า ก็ปกปิดเ้ป็นความลับไปตลอดกาล ต้องขึ้นอยู่นโยบายผู้บริหารครับ.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้