ดูหนึ่งข้อความ
Old 04 กุมภาพันธ์ 2013, 21:59
mathwarrior's Avatar
mathwarrior mathwarrior ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

mathwarrior is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ puppuff View Post
ท่านใดไปสอบแล้วจำเฉลยได้บ้างครับ ได้โปรดช่วยกรุณาโพสต์ลงด้วยครับ เพราะโจทย์คงจำไม่ได้ส่วนผมลืมจดออกมาครับ แต่ถ้ามีท่านใดเฉลยออกมาตรงกับผม ผมคงคิดออกครับ (แหะ ๆ ลืมเป็นประจำครับ)
ลืมจดข้อสอบเหรอครับ ผมลืมยิ่งกว่าครับ ลืมแม้กระทั่งดินสอครับ (แต่ไม่เป็นไร เพราะใช้ปากกาได้ )

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Chinadoll View Post
รวดเร็วดีจังครับ
ข้อ 9 นี่ งงเลย มีใครทำได้บ้างไหม
ผมได้ครับ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ banker View Post
เรื่องภาพรูปที่คลี่ ไม่ยาก เอากระดาษข้อสอบมาพับ แล้วคลี่ ก็จะได้รอยคลี่ดังรูป

Attachment 12761

แต่มุม ยังหาไม่ได้ ขอดูอีกที

Attachment 12762
คุณลุง banker ครับ ผมได้ 30 องศา ครับ ถูกมั้ยครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้