ดูหนึ่งข้อความ
Old 24 มิถุนายน 2006, 22:37
prachya prachya ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

prachya is on a distinguished road
เห็นอยู่แล้วเหมือนกันครับ แต่ก็เงียบๆไว้
พอเห็นกระทู้ว่า "ใครผิดกันแน่" ก็คิดในใจเลย เสริมประสบการณ์ชุดใหม่แน่ๆ อิอิ

99 คน ใน 100 จะตอบว่า P = Q ทุกกรณี คงจริงๆด้วยครับ ^o^ อีก 1 คนที่เหลือ คือ...
ขำขำนะครับ

ดูพี่ง้วนจะ anti มากเลยนะครับ สงสัยต้องแว๊บๆไปดูบ้างแร้ว ยังไม่เคยเห็นเลยครับ
แต่ท่าจะเขียนบทความไม่ให้เกียรติคนอื่นมากจริงๆ พี่ง้วนถึงเปงฟืนเปงไฟขนาดนี้

24 มิถุนายน 2006 22:40 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ prachya
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้