ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 มีนาคม 2008, 08:13
-|O[H]M|-'s Avatar
-|O[H]M|- -|O[H]M|- ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

-|O[H]M|- is on a distinguished road
Default ขยันให้มากๆ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Drizzle View Post
ใครพอจารู้บ้างอ่ะค่ะ
ว่าข้อสอบรอบสองเป็นไง
มันจายากกว่าเดิมรึป่าว
เพาะรอบแรกก้อทำได้แค่ 2 ข้อเอง ( น้อยง่ะ )

ปล.ช่วยบอกกันหน่อยน่ะค่ะ อยากรู้มากๆ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ขยันให้มากๆ ให้เหงื่อออกตามขุมขนดีกว่าขี้เกียจแล้วร้อนรน ขอให้ตนจงมีชัย
ชัยชนะจงอยู่กับท่าน ได้ 2 ข้อถามถึงรอบสอง แปลว่า หลอกเรานี่ เก่งแน่ๆ เลย