ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 สิงหาคม 2011, 20:02
antares's Avatar
antares antares ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

antares is on a distinguished road
Default ถามรายละเอียดเกี่ยวกับศูนย์สอบสอวน.ครับ

คือ ผมลงสอบสอวน.คณิตศาสตร์
แล้วศูนย์สอบของผมคือ ม.อุบลฯ
ระดับความยากง่ายเนี่ยเมื่อเทียบกับศูนย์สวนกุหลาบถือว่าต่างกันมากมั้ย
ใครที่เคยสอบศูนย์ ม.อุบล ขอถามความเห็นทีนะครับ
ผมเพิ่งเตรียมตัวสอบ อยากรู้ว่าตัวเองมีโอกาสผ่านมากแค่ไหนนะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ

อีกอย่าง

ผมงงมากกับโจทย์เกี่ยวกับเวลา
อาทิ เช่น ตอนนี้เป็นเวลา 9.00 น. อีกกี่นาทีเข็มนาฬิกาถึงจะทำมุม 90องศา อีกครั้ง(ตอบมุมเล็ก) ประมาณนี้น่ะครับ รุ่นพี่ที่เคารพในบอร์ดโปรดชี้แจงให้ผู้น้อยด้อยประสบการณ์อย่างผมทีเถอะครับ(เท่าที่ผมรู้มา นี่เป็นโจทย์ ม.ต้น และเท่าที่ผมรู้มา ผมอยู่ม.4แล้ว)