ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 ตุลาคม 2016, 17:23
อัจฉริยะ อัจฉริยะ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

อัจฉริยะ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Aquila View Post
ปล่อยออกมาเลย จะรอดูเหมือนกันครับ

เดี๋ยวครั้งนี้ผมจะลองแชร์ความรู้คณิตผมออกมาบ้าง

คุณจะได้รู้สึกตัวซะทีว่ากำลังทำอะไรอยู่ และทักษะของคุณมันมีปัญหาตรงไหน

ปล.ถ้าผมอ่านรู้เรื่องนะ ขอเป็นไม่เกินมะรืนได้มั้ย ผมว่างแค่อาทิตย์นี้
ก็เหมือนทุกครั้งครับ ใครมีผลงานอะไร ก็เอาออกมาแสดงกัน จะผิดจะถูกก็อีกเรื่องนึง

ติชมกันได้ แต่ให้อยู่ในขอบเขตของสุภาพชนนะครับ เวปนี้วิชาการ เราเป็นคนมีการศึกษา โอ้อวดตัวเองได้ แต่ขออย่าเหยียบย่ำคนอื่น

ผมยินดีน้อมรับอยู่แล้ว ถ้าของผมผิดจริงๆ

13 ตุลาคม 2016 17:27 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ อัจฉริยะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้