ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 เมษายน 2006, 20:32
alongkorn alongkorn ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

alongkorn is on a distinguished road
Icon21

โอ้โห คุณ M@gpie นี่เรียน ป.ตรี หรือ ป.โท หรือ ป.เอก อยู่ครับเนี่ย ? แล้วเทอมนี้เรียนวิชา Real Analysis ด้วยเหรอครับ ผมกะว่าจะศึกษาด้วยตนเองดู แต่ยังไม่ว่าง เอาไว้ให้ผมศึกษาก่อน แล้วจะมาตั้งวงคุยด้วย แต่ตอนนี้ยังไม่มีความรู้เลยครับ เอ่อ ตอนนี้ผมมีหนังสือ Principles of Real Analysis ของ Aliprantis และ Burkinshaw ไม่ทราบว่าเพื่อน ๆ พี่ ๆ เคยอ่านเล่มนี้หรือไม่ ? เข้าใจยากไม๊ ? หรือใครมีหนังสือ Real Analysis แนะนำบ้างครับ