ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 มกราคม 2010, 00:47
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Puriwatt View Post
ไม่คิดมากก็ตอบ 20 เส้นทาง(ตามรูปแรก) เพราะคำว่า และเดินไปทางทิศเหนืออีก 3 ช่วงตึก
แต่คนคิดมากแบบผมจะตอบ 700 เส้นทางครับ(รวมสองรูป) เพราะคำว่า จงหาจำนวนเส้นทางการเดินที่เป็นไปได้ทั้งหมด
เป็นคนละเรื่องกับที่ผมตีโจทย์เลยครับ ผมคิดว่าใน 1 ช่องของผมคือ 7*7 ครับ โจทย์อย่างนี้ต้องถามใครดีครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้