ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 พฤษภาคม 2007, 22:20
passer-by passer-by ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

passer-by is on a distinguished road
Smile

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ nongtum View Post
หากผมทายไม่ผิด คิดว่าน้องๆหลายคนในบอร์ดน่าจะยังจำความไม่ได้ละมั้ง ตั้งสิบกว่าปีแล้วนาเพลงนี้
ระดับคุณ nongtum คงไม่ผิดหรอกครับ

ทำไงได้ ก็ในรอบทศวรรษที่ผ่านมา ผมก็เห็นมีเพลงนี้เพลงเดียว ที่บอกเบอร์โทร ชัดสุดแล้วล่ะครับ ถ้าในเพลงของ ไทเทเนียม หรือ โต๋ ศักดิ์สิทธิ์ มีตัวเลข ก็คงเอามาถามแล้วล่ะครับ เด็กรุ่นนี้จะได้ไม่งง

ว่าแล้วก็ขอเฉลยแบบทางการซะหน่อย

ว่าแต่ วิธีถอดรหัสของคุณ kanakon ต้องใช้ภาษาอังกฤษไหมครับเนี่ย