ดูหนึ่งข้อความ
Old 29 มีนาคม 2013, 11:49
~ArT_Ty~'s Avatar
~ArT_Ty~ ~ArT_Ty~ ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

~ArT_Ty~ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ polsk133 View Post
เรขาข้อ1.ทำแบบนี้ได้ปะครับ (ผมไม่ได้ทำแบบนี้)

เพราะ อ. บอกอ้าง ทบ. ได้

ก็เขียนไปเลยว่า จากจุด ............... เป็นจุดบนวงกลมเก้าจุด ซึ่ง ทบ.วงกลมเก้าจุดกล่าวว่าจุด .......... อยู่บนวงกลมเดียวกัน จบข่าว!
จำได้ผมก็ว่าน่าจะทำได้นะครับ เพราะว่าโจทย์ที่เกี่ยวข้องกับวงกลมเก้าจุด

ส่วนใหญ่มันก็มีวิธีที่แก้โดยไม่อ้างวงกลม 9 จุดนี้เลย

แต่วงกลม 9 จุดน่าจะเป็นทฤษฎีที่ใช้เพื่อความสะดวกมากขึ้นอ่ะครับ ผมว่า //คหสต.