ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 สิงหาคม 2011, 11:58
Pakpoom Pakpoom ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Pakpoom is on a distinguished road

เทียบกันแล้ว ข้อสอบ ของศูนย์ เกษตร ง่ายกว่า ของศูนย์ สามเสน รึป่าวอะครับ

ความรู้ตอนนี้ สูงสุดคือ จำนวนจริง ครับ กำลัง เรียนอยู่

แต่จะไม่ค่อยแม่นพวก เรขาคณิต เท่าไหร่ครับ พวก สมการ การดำเนินการ พอได้ อยู่ แต่ถ้าโจทย์ แบบซับซ้อนมี ตัวแปร เป็นเลขชี้กำลัง หลายๆเท่า อันนั้นจะ ค่อนข้าง งง ครับ = ="

เดี๋ยวจะลองทำดูแล้วจะให้ดูว่าถูกป่าวนะครับ ^^