ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 กรกฎาคม 2009, 22:50
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road

ย้ายกระทู้มาที่ฟรีสไตล์แล้วครับ คราวหน้าหากอยากให้ย้ายกระทู้ก็แจ้งมาที่ผู้ดูแลได้เน้อ ไม่จำเป็นต้องบอกผ่านกระทู้นะครับ

อ้อ ผมไม่เคยสอบเข้าแพทย์ที่ไหนนะครับ แต่คิดว่าการเตรียมตัวอย่างน้อยน่าจะประมาณสอบโควตาสถาบันต่างๆครับ
ลองกูเกิลดูข้อมูลคร่าวๆก็ได้ครับ คิดว่าน่าจะมีบ้างล่ะน่า จะได้รู้่ว่าต้องเตรียมตัวขนาดไหน

Stay Hungry. Stay Foolish.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้