ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 กันยายน 2007, 16:04
Eddie's Avatar
Eddie Eddie ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

Eddie is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ nongtum View Post
ขอบคุณมากครับ ตอนนี้ผมปั่นสี่สิบข้อแรกเกือบเสร็จแล้ว แต่ยังแสดงวิธีทำข้อ 17,19,20,30 ไม่ได้ แต่ยังไงๆเดี๋ยวอีกพ้กใหญ่ๆจะเอามาลงให้ดูละกันครับ
ขอบคุณมากครับพี่ nongtum ผมซาบซิ้งในน้ำใจของพี่จริงๆ ครับ ไม่ว่าผมจะนำข้อสอบอะไรมาโพสที่นี่ พี่ nongtum จะมาช่วยให้แนวคิด และให้คำแนะนำกับผมอยู่เสมอ ขอบคุณมากจริงๆ ครับพี่

จริงๆ ข้อสอบชุดนี้มันมีเฉลยแนบท้ายมาให้นะครับ แต่ผมไม่ทราบว่า จะเฉลยถูกหรือผิดอย่างไร เพราะบางทีข้อสอบก็อาจมีผิดพลาดจากการพิมพ์บ้าง หรือเพราะสาเหตุอื่นๆ แต่เขาไม่ได้ให้เฉลยแนวคิดวิธีทำไว้ให้เลย เดี๋ยวผมจะโพสเฉลยเฉพาะคำตอบที่เขาลงไว้ให้นะครับ แล้วอยากขอความกรุณาเพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยแนะแนวคิดวิธีทำ ที่ผมจะไปทำ หรือ ทำความเข้าใจต่อเองได้ จะขอบคุณอย่างสูงครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้