ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 พฤษภาคม 2009, 20:41
Platootod Platootod ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Platootod is on a distinguished road

คือคุณน้องตั้มบอกว่าเด็กมัธยมต้นทำของประถมได้แต่ให้ใช้ความรู้ของประถมใช่ไหมครับ
แต่ประถมข้อแรกมันมีเครื่องหมายยกกำลังน่ะครับแล้วประถมไม่ได้เรียนเครื่องหมายนี้จะทำยังไงดีครับ
แล้วถ้าผมอยู่มต้นผมจะใช้ความรู้เกินมต้นได้ไหมครับ
แล้วก็สงสัยว่าทำไมโจทย์มต้นมันง่ายน้อยกว่าชั้นประถมครับ

14 พฤษภาคม 2009 20:42 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Platootod
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้