หัวข้อ: top test p.3 2550
ดูหนึ่งข้อความ
Old 29 กรกฎาคม 2009, 21:14
คusักคณิm's Avatar
คusักคณิm คusักคณิm ไม่อยู่ในระบบ
เทพยุทธ์

คusักคณิm is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Tanat View Post
คุณคนรักคณิต ผมอยู่ ป.6 เหมือนกันครับ เป็นเด็กเทพครับ และเพิ่งจะเข้ามาในแวดวงการนี้ เห็นกระทู้ของคุณลุง Banker กับ คุณคนรักคณิต เขียนไว้ในหัวข้อ "เริ่มฤดูการแข่งขันในปีนี้" ผมเองต้องถูกเกณฑ์ไปลงสนามเหล่าน้ันด้วยครับ และผมเชื่อว่าคุณคนรักคณิตก็เช่นเดิยวกัน

คุณคนรักคณิตชื่อจริง ชื่ออะไรครับ จะได้ช่วยลุ้น หลังการสอบเพชรยอดมงกุฎครับ

หมายเหตุ : กระทู้ของคนรักคณิต " เลขอะไรหายไป " (ของนานมีบุ๊ค) ที่ลงไว้ และมีข้อ 1.มีเฉลยคำตอบไว้หรือเปล่าครับ ถ้ามีเค้าคิดอย่างไรครับ

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้า
1.เลขอะไรหายไป ไม่มีเฉลย ครับ
ิื2.ผม ป.5 ครับ ไม่ได้ไปวัดสุทธิฯ เพราะ ครู ให้แต่ป.6 ไปครับ
3.สู้ๆนะครับพี่
4.เด็กเทพศิรินทร์หรอครับนึกว่าอยู่กับ ลุง Banker ซะอีก