ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 เมษายน 2023, 00:11
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Icon16

มีเด็กกิตฟ์เลขเตรียมที่ผมรู้จักสิบกว่ารุ่นนะครับ สมัยก่อนถ้าเข้าใจไม่ผิดดูแต่ผลงานเป็นหลักเลยครับ ส่วนสอบแค่เป็นพิธีเฉยๆ

แล้วก็เนื้อหาการเรียนในห้อง ก็ไม่มีอะไรแตกต่างไปจากห้องสายวิทย์อื่น ๆ ดังนั้นตามความเห็นส่วนตัวผม จะอยู่ห้องกิฟต์เลขหรือไม่ ไม่มีผลอะไรมากครับ ยกเว้นได้ชื่อว่าห้องต่างกันเฉยๆ

แต่ถ้าจะเตรียมสอบ ผมว่าพวกข้อสอบ iwymic, ijso เลข แค่นี้หลัก ๆ ก็เพียงพอครับ ถ้าเวลาว่างอีกก็ทำพวก เพชรยอดมงกุฎ, สิรินธร
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้