ดูหนึ่งข้อความ
Old 01 สิงหาคม 2013, 08:35
peatarry park peatarry park ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

peatarry park is on a distinguished road
Thumbs up สอบ สพฐ. ม.ต้น 2556

รบกวนขอสอบถามเกี่ยวกับการสอบสพฐ.ม.ต้นนิดนึงครับ
1. สพฐ.ระดับเขต รับสมัครเมื่อไหร่ครับ
2. สพฐ.ระดับเขต สอบเมื่อไหร่ครับ
3. ผมได้เหรียญเงิน IMC ที่บัลแกเรีย ระดับประถม (ตอนนี้ผมอยู่ม.1 ครับ) ที่ผ่านมา จะได้สิทธิพิเศษอะไรไหมครับ ในการสอบ
4. เนื้อหาที่ออกข้อสอบ ประมานไหนครับ
5. มีสิทธิพิเศษอะไรบ้าง เช่นถ้าได้รางวัลนู้นนี้แล้วจะไม่ต้องสอบรอบแรก อะไรประมานนี้ครับ
รบกวนด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากๆครับ