ดูหนึ่งข้อความ
Old 01 กันยายน 2013, 16:33
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ กิตติ View Post
ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างทำเลยครับ ยังไงก็ช่วยๆกันเช็ควิธีทำกับคำตอบด้วยครับ
ของคุณballzaน่าจะถูกครับไล่มุมอย่างนั้น ติงนิดเดียวครับในMCอย่าใส่emoticonเยอะครับ เจ้ายกนิ้วนั่นแหละครับ เดี๋ยวโดนแจกใบเหลือง หลายครั้งโดนแจกใบแดง เป็นข้อตกลงร่วมในบอร์ดครับ
ใบเหลืองใบแดงนี่ขึ้นอยู่กับยกนิ้วไหนด้วยหรือป่าวครับ

คุณหมอไม่ว่างทำ แล้วจะเอาคำตอบที่ไหนเช็คครับ

ระดับคุณหมอคงไม่ต้องเช็คแล้วครับ แต่ถ้าจะเช็คคงไม่ยากครับ ไม่เชื่อลองถามคุณชูศักดิ์ดูได้ เพราะผมอ่านกระทู้เก่าๆที่ผ่านมาเมื่อกี้ก็เห็นมีคนเช็คให้นี่ครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้