หัวข้อ: MWIT SQUARE 3
ดูหนึ่งข้อความ
Old 31 มกราคม 2011, 23:52
bakured's Avatar
bakured bakured ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

bakured is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ วะฮ่ะฮ่ะฮ่า2 View Post
ข้อ 3 ง่ายๆคุณยังทำผิดหรอครับ มันต้องตอบ 1729 ตั้งหากครับ ทำไมแค่นี้ก็ไม่รู้ เซ็งเลยนะครับนี่
ไอสถุลนี้เป็นใครเนี่ย เต็มป่าววะ
ทำไม่เป็นแล้วชอบแส่....โง่แล้วอยู่เฉยๆจะไม่ว่านะ

แต่ละคนที่ไปสอบนี่สุดยอดดีนะอย่างน้อยภาคใต้ก็คว้าสองเหรียญละนะ^^
ว่าแต่ว่าใครมีของรอบสองมาลงมั่งหรือเปล่าครับ ไอนี่คัดของรอบแรกหรือเปล่า
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้