ดูหนึ่งข้อความ
Old 31 มกราคม 2012, 11:35
whatshix's Avatar
whatshix whatshix ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

whatshix is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ hipz View Post
สาธุครับ เด็กได้ ก็เหมือนกับเราได้ แอบดีใจ
ข้อสอบไม่ได้ง่ายกว่าปีก่อนๆ ใช่ไหม
ในมุมมองของผม ถ้านับเฉพาะรอบแรก ผมว่าระดับความยาก-ง่าย น่าจะใกล้เคียงปีที่แล้วครับ
แต่คิดว่ายากกว่าปี 52 (นับเฉพาะ 3 ปี ที่ข้อสอบเป็นแบบ 40 ข้อ แบบไม่มีช้อยส์)

แต่ยังไงซะ ... สสวท ก็ยังเป็นการออกข้อสอบที่ผมประทับใจเสมอ