ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 มีนาคม 2009, 20:02
Platootod Platootod ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Platootod is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ LightLucifer View Post
มันมีอยู่นะครับ แต่มันแบบว่า เถือกสุดๆ วิธีอื่นดีกว่า
คือใช้ cos law หาด้านของสามเหลี่ยมแล้วใช้ Heron's formular หาโดยใช้พื้นที่เป็นตัวเชื่อมแล้วแก้สมการตัวแปรเดียว แต่มันเถือกสุดๆจริงๆครับ ผมเลิกตั้งแต่เจอ cos law แล้ว เหอๆ
ใช้ให้ดูหน่อยคับ
คุณ windowz ไม่รับข้อความส่วนตัวหรือคับพอดีจะส่งอะไรไปหาซักหน่อย

21 มีนาคม 2009 20:03 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Platootod
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้