ดูหนึ่งข้อความ
Old 23 มีนาคม 2008, 13:22
Nickname's Avatar
Nickname Nickname ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Nickname is on a distinguished road

คุณPsychororต้องรอหน่อยนะครับช่วงนี้ผมไม่ค่อยจะว่างแต่ก็จะเอามาให้ครับ และก็อยากทราบว่าจะเอามาโพสอย่างไรครับเพราะว่ามันเป็นเอกสารPDFพอดีผมไม่เก่งคอมพิวเตอร์ครับ(ขออโทษด้วยครับ)ก็จะขอให้คุณPsychororแน ะนำด้วยครับผมจะได้เอามาให้ครับ

ทุกๆท่านโปรดเมตตาผมด้วยครับ

ช่วยผมหน่อยเถอะครับ

ช่วยมาคุยกันบ้างสิครับผมอยากทราบมากเลยครับ

23 มีนาคม 2008 14:54 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: consecutive posts merged
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้