ดูหนึ่งข้อความ
Old 23 มกราคม 2006, 23:52
R-Tummykung de Lamar R-Tummykung de Lamar ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

R-Tummykung de Lamar is on a distinguished road
Post ม.ต้น ประกายกุหลาบ 49

ผมไม่รู้ว่า ควร / ไม่ควร เอาข้อสอบมาลงนะครับ จากกระทู้นี้
ซื้อหนังสือคณิตศาสตร์ที่ไหน
ผมก็เริ่มหวั่นๆ เรื่องลิขสิทธิ์ อะไรเทือกเนี้ย เลยเอาหน้าปกมาให้พิจรณา ละกันนะครับ

แนวข้อสอบ ก็ ยากครับ ยากสุดยอด ที่หนึ่งได้คะแนน 51/100
ลองดูบรรยาศของข้อสอบปีที่แล้วก่อนละกันนะครับ
ข้อสอบประกายกุหลาบ ม.ต้น

ปล.เดี๋ยวขอความเห็นจากหลายๆคนนะครับ ถ้า feedback ดีพรุ่งนี้จะมาลงให่ครับ วันนี้ดึกแล้ว
(ถึงไม่ได้ลงเว็บ ก็สแกนส่งให้คนอื่นอยู่ดีครับ ไม่อยากเสียแรงเปล่า )
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้