ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 มีนาคม 2008, 12:11
famousfive famousfive ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

famousfive is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ nongtum View Post
ขอบคุณสำหรับข้อสอบครับ อัพเดทลิงค์ในหน้ารวมลิงค์ระดับมัธยมต้นแล้วครับ เดี๋ยวจะลองทดดู

การแก้ไขไฟล์/เอกสารที่แนบ สามารถแก้ได้โดยกดปุ่ม "แก้ไข" ใต้ข้อความที่ต้องการแก้
แล้วจึงกดปุ่ม "จัดการไฟล์และเอกสาร" ในกล่องแนบไฟล์และเอกสาร แล้วจะเห็น popup สำหรับแนบไฟล์หรือเอาไฟล์ออกครับ

ส่วนครั้งนี้ผมจัดการลบให้แล้วนะครับ
ขอบคุณมากค่ะ

ช่วย hint วิธีคิดข้อ 3 ให้หน่อยนะคะ

07 มีนาคม 2008 13:13 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้