หัวข้อ: sequence
ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 ตุลาคม 2004, 21:41
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
Smile

ไม่มี msn ครับ มีแต่ e-mail ซึ่งส่งไปให้ทางข้อความส่วนตัวแล้วครับ อยากคุยอะไร
เกี่ยวกับคณิตศาสตร์หรือวิทยาศาสตร์ก็เชิญเลยครับ แต่เรื่องอื่นไม่เอานะครับ นอกเสีย
จากว่าคุณ M@gpie จะเป็นนักศึกษาสาวๆ อิอิอิ

อ้อ...ถ้าผมตอบช้าก็ต้องขอโทษไว้ก่อนนะครับ เพราะปกติผมตอบจดหมายช้าสุดๆ

08 ตุลาคม 2004 00:45 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ warut
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้