Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คลายเครียด > ฟรีสไตล์
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ค้นหา ข้อความวันนี้ ทำเครื่องหมายอ่านทุกห้องแล้ว

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 05 มิถุนายน 2010, 20:27
บัณฑิตฟ้า

เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง is on a distinguished road
Default ศูนย์หนังสือจุฬาฯ

ขอถามหน่อยครับ ว่าใครเคยสั่งซื้อหนังสือจากเว็บของศูนย์หนังสือจุฬาบ้างครับ

ว่า รอประมาณกี่วันครับ

คือ ผมสั่งตั้งแต่วันที่ 14 พ.ค. แล้ว ยังไม่ได้รับเลยครับ(โอนเงิน และแจ้งผลการโอนเงินแล้วด้วย)

อีกคำถามนึงคือ เค้าจะส่งมาที่บ้านใช่เปล่าครับ หรือ ต้องไปรับที่ไหน ครับ

ขอบคุณครับ

05 มิถุนายน 2010 20:28 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
Old 05 มิถุนายน 2010, 20:31
Siren-Of-Step's Avatar
Siren-Of-Step Siren-Of-Step ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

Siren-Of-Step is on a distinguished road

14 พ.คแล้วหรอครับ ผมคิดว่าการส่งอาจ ผิดพลาดก็ได้ครับ หรือเขียนใบโอนผิด

ของผมสั่งวันที่ 2 มิถุนายน ยังไม่ได้ เหมือนกัน
Old 05 มิถุนายน 2010, 20:38
บัณฑิตฟ้า

เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Siren-Of-Step View Post
14 พ.คแล้วหรอครับ ผมคิดว่าการส่งอาจ ผิดพลาดก็ได้ครับ หรือเขียนใบโอนผิด

ของผมสั่งวันที่ 2 มิถุนายน ยังไม่ได้ เหมือนกัน
ถ้าส่งผิดพลาด จะทำยังไงครับ (พรุ่งนี้จะไปศูนย์หนังสือจุฬาฯพอดี)
Old 05 มิถุนายน 2010, 20:43
Siren-Of-Step Siren-Of-Step ไม่อยู่ในระบบ

Siren-Of-Step is on a distinguished road

โทรไป ดิครับ ในเว็บจะมีเบอร์อยู่
Old 06 มิถุนายน 2010, 09:02
-Math-Sci- -Math-Sci- ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

-Math-Sci- is on a distinguished road

ผมสั่งวันที่ 1 พ.ค. เช็คโอนเงินเรียบร้อย วันที่ 5 พ.ค. กว่าจะส่งมา ใช้เวลา ประมาณ 2 อาทิตย์

แถมของผมของหมดไป 2 เล่ม ณ ตอนนี้ยังไม่ได้

**ผมสังเกตได้อย่างนึงเลยว่า ศูนย์หนังสือจะส่งหนังสือทุก ๆ วันจันทร์ ซึ่งถ้าเค้่าเช็คคุณโอนวันอังคารก็ทำใจได้เลยว่า

จันทร์หน้าพึ่งส่ง 5555+

ลองเช็ควันให้ดี ๆ ครับ แต่ไม่มาเร็ว ๆ แน่ ๆ แหละครับ อย่างน้อยก็ใช้ 3-7 วัน

เพราะถ้าเป็นกรุงเทพ(เขต )ไม่นานก็ถึงแล้วครับ แต่จังหวัดทั่ว ๆ ไป ก็ต้องรอส่งวันจันทร์ **

เพราะฉะนั้นอย่ากังวลไปถ้าล่า้ช้า ประมาณสองอาทิตย์นะครับ แต่ถ้าไ่ม่มั่นใจก็โทรไปถามครับ

แล้วเค้าจะบอกคุณว่า "ส่งไปแล้วนะ ช่วยรออีกหน่อย" 555+

ได้หนังสือไว ๆ นะครับ โชคดี
Old 06 มิถุนายน 2010, 09:13
Switchgear's Avatar
Switchgear Switchgear ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Switchgear is on a distinguished road

ช่วงที่มีเหตุการณ์วุ่นวายในประเทศ เว็บของศูนย์หนังสือฯ แจ้งไว้ว่าผู้สั่งหนังสือ
อาจได้รับหนังสือล่าช้า เนื่องจากปัญหาการจัดส่ง

คิดว่าคงเป็นส่วนหนึ่งที่ทำให้มีคำสั่งซื้อตกค้าง รอการส่งจำนวนหนึ่ง ...
Old 06 มิถุนายน 2010, 18:58
DARK SWORD's Avatar
DARK SWORD DARK SWORD ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

DARK SWORD is on a distinguished road

ผมไม่เคยสั่งซื้อหนังสืออะครับ ต้องทำยังไงหรือ ต้องโทรไปหรือต้องเข้าเน็ตไปซื้อหรือครับ
Old 09 มิถุนายน 2010, 21:01

หนังสือ ผมมาวันนี้ละครับ เย้ๆๆๆๆ
Old 09 มิถุนายน 2010, 21:29
บัณฑิตฟ้า

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Siren-Of-Step View Post
หนังสือ ผมมาวันนี้ละครับ เย้ๆๆๆๆ
ผมยังไม่ได้เลย ไปถามที่ศูนย์หนังสือ มาแล้ว เขาบอกส่งไปให้โปรษณีย์ แล้ว แต่ผมยังไม่ได้รับเลยครับ
ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
ค้นหาในหัวข้อนี้:

ค้นหาขั้นสูง