Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คลายเครียด > ฟรีสไตล์
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ข้อความวันนี้

ตั้งหัวข้อใหม่ Closed Thread

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 01 กรกฎาคม 2005, 15:02
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
Smile

พูดถึง My Maths เล่มล่าสุด (เล่ม 6) ซึ่งผมได้รับเมื่อวานนี้เท่าที่เห็นมีบทความที่มาจากสมาชิก mathcenter ตั้ง 3 คนแน่ะ มีคุณ gon คุณ Punk และ คุณ M@gpie แต่รู้สึกว่าจะไม่มีบทความของคุณ nooonuii นะครับ สงสัยที่จะไม่พอ (โดนมายะจังแย่งที่ไปมั้ง )
Old 01 กรกฎาคม 2005, 19:18
ขลุ่ยผุไร้สำเนียง ขลุ่ยผุไร้สำเนียง ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

ขลุ่ยผุไร้สำเนียง is on a distinguished road
ผม สมาชิกใหม่ครับ ขอรายงานตัวครับ
เหลือเพียงขลุ่ยธรรมดาให้ชนถวิล
อัตตาแรงแห่งตัวตน
จากเทพสู่คนเดินดิน
Old 01 กรกฎาคม 2005, 20:38
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Smile

อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ warut:
พูดถึง My Maths เล่มล่าสุด (เล่ม 6) ซึ่งผมได้รับเมื่อวานนี้เท่าที่เห็นมีบทความที่มาจากสมาชิก mathcenter ตั้ง 3 คนแน่ะ มีคุณ gon คุณ Punk และ คุณ M@gpie แต่รู้สึกว่าจะไม่มีบทความของคุณ nooonuii นะครับ สงสัยที่จะไม่พอ (โดนมายะจังแย่งที่ไปมั้ง )
ของเล่ม 6 , nooonuii ไม่ได้ส่งมาน่ะครับ.จะเป็นของเล่ม 7 ตอนนี้ของเล่ม 7 ก็ ล็อกลงตัวเกือบหมดแล้ว เนื้อที่มันก็น้อยเต็มที เบียดกันไปเบียดกันมา ผมก็พยายามจะหาที่ลงให้ได้เยอะที่สุด ของเล่ม 7 กำัลังจัดทำอยู่ครับ ตอนนี้ผมเข้าไปก็ขอเขาจัดระบบการทำงานใหม่เล็กน้อย ไม่ให้เหนื่อยกันมาก และ จะเห็นได้ว่าเล่ม 6 ที่ผ่านมานี่ออกได้เร็วขึ้นนิดนึง

และ ก็เล่ม 7 เป็นต้นไป ว่าจะเริ่มระบบ Deadline อย่างจริงจังแล้วครับ. ถึงแม้จะเป็นนักเขียนประจำ ต่อไปถ้าส่งมาช้าก็จะตัดฉับไม่รอแล้วครับ. นักเขียนที่ไฟแรงจะได้ที่มีลงและไม่เสียกำลังใจที่ส่งมาก็ก่อนชาวบ้านเขา

ปล. 1 ของใครส่งมาแล้วยังไม่ได้ลง อย่าเพิ่งเสียกำลังใจนะครับ.
ปล. 2 รอบทความของคุณ warut อยู่ครับ. (แซวนะครับ )
Old 01 กรกฎาคม 2005, 20:41
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Cool

อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ ขลุ่ยผุไร้สำเนียง:
ผม สมาชิกใหม่ครับ ขอรายงานตัวครับ
ยินดีต้อนรับครับ. ขอให้อยู่กันได้นาน ๆ
Old 02 กรกฎาคม 2005, 03:29
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
Cool

อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ gon:
ปล. 2 รอบทความของคุณ warut อยู่ครับ. (แซวนะครับ )
นั่นคือสิ่งที่ผมวาดฝันไว้ว่าสักวันหนึ่งคงจะได้ทำครับ แต่ว่าตอนนี้สนใจอยากได้หุ้น My Maths จัง พอจะมีขายบ้างมั้ยครับ
Old 11 มกราคม 2008, 01:46
the_puppylove the_puppylove ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

the_puppylove is on a distinguished road

คือผมหาเว็บเลขไม่ได้ เจอเว็บนี้อยู่เว็บเดียวที่น่าเล่น เว็บอื่น ไม่ได้เรื่อง ได้คำแนะนำมาจากพันทิพครับ
Old 12 มกราคม 2008, 19:18
Rationalism's Avatar
Rationalism Rationalism ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

Rationalism is on a distinguished road

ผมเข้ามาอ่านบ่อย บางครั้งก็อยากตอบนะครับแต่พิมพ์พวก front ไม่เป็น
แล้วก็ปัญหาหลาย ๆ อย่างมันค่อยข้าง advance มากในแง่ของเทคนิค
ผมยังต้องเรียนรู้อีกเยอะเลย จากเว็บนี้
Old 07 มิถุนายน 2008, 12:52
mathematiiez's Avatar
mathematiiez mathematiiez ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

mathematiiez is on a distinguished road
Send a message via MSN to mathematiiez

สงสัยมีคนโปรโมตให้เยอะมั้งคะ เพราะเราไปที่รร.ก็แนะนำเพื่อนเหมือนกันคิดว่าเพื่อนคนอื่นๆพอเห็นว่าเว็บนี้ดีจริงๆ เหมาะสำหรับคชอบคณิตก็เลยโปรโมทให้มั้งคะ^^