Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คลายเครียด > ฟรีสไตล์
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ค้นหา ข้อความวันนี้ ทำเครื่องหมายอ่านทุกห้องแล้ว

ดูผลโพล: คุณคิดว่าใครผิด?
พัณฑมิตร 1 4.76%
นปช. 3 14.29%
ทั้งคู่ 0 0%
เเก๊สโซฮอล! 11 52.38%
ไม่ขอออกความเห็น 6 28.57%
Voters: 21. ไม่อนุญาตให้โหวตหัวข้อนี้

ตั้งหัวข้อใหม่ Closed Thread

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 07 พฤศจิกายน 2008, 22:37
The jumpers's Avatar
The jumpers The jumpers ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

The jumpers is on a distinguished road
Post บ้านเมืองเรา

คุณมีความคิดเห็นย้งไงกับบ้านเมืองไทยในตอนนี้บ้างครับ...(อย่าเเรงมากนะครับ!)

07 พฤศจิกายน 2008 22:58 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ The jumpers
Old 07 พฤศจิกายน 2008, 22:53
Anonymous314's Avatar
Anonymous314 Anonymous314 ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Anonymous314 is on a distinguished road

ลืมไปตัวเลือกนึงหรือเปล่าครับ
Puppet Government 555+
Old 08 พฤศจิกายน 2008, 00:51
Aermig's Avatar
Aermig Aermig ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

Aermig is on a distinguished road

ผมว่าตอนนี้พูดเรื่องการเมืองก็ต้องระวังนะครับ บางบ้านทะเลาะกันเพราะเรื่องการเมืองก็มี(อยู่บ้านเดียวกันแท้ๆ)
แต่จะเถียงกันยังไงผมก็คิดว่าไม่ควรใช้คำรุนแรงครับ เดี๋ยวเด็กฟังแล้วเอาไปใช้ก็จะแย่
Old 08 พฤศจิกายน 2008, 08:09
The jumpers's Avatar
The jumpers The jumpers ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

The jumpers is on a distinguished road
อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Aermig View Post
ผมว่าตอนนี้พูดเรื่องการเมืองก็ต้องระวังนะครับ บางบ้านทะเลาะกันเพราะเรื่องการเมืองก็มี(อยู่บ้านเดียวกันแท้ๆ)
แต่จะเถียงกันยังไงผมก็คิดว่าไม่ควรใช้คำรุนแรงครับ เดี๋ยวเด็กฟังแล้วเอาไปใช้ก็จะแย่
ถูกต้องที่สุดเลยครับ
Old 08 พฤศจิกายน 2008, 08:31
LightLucifer's Avatar
LightLucifer LightLucifer ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

LightLucifer is on a distinguished road

แก็ซโซฮอลผิดคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ปีกขี้ผื้งของปลอมงั้นสินะ

...โลกนี้โหดร้ายจริงๆ มันให้ความสุขกับเรา แล้วสุดท้าย มันก็เอาคืนไป...
Old 08 พฤศจิกายน 2008, 08:43
kanakon's Avatar
kanakon kanakon ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

kanakon is on a distinguished road

เราทุกคนครับ

$$|I-U|\rightarrow \infty $$
Old 08 พฤศจิกายน 2008, 11:53
คusักคณิm's Avatar
คusักคณิm คusักคณิm ไม่อยู่ในระบบ
เทพยุทธ์

คusักคณิm is on a distinguished road

อย่าไปว่า แก๊ส โซฮอล์เขาเลย เขาไม่ได้ทำไรผิ
ส่วนอย่างอื่น ก็มีทั้งถูกและผิดผสมกัน สรุป เราขอเป็นกลาง
Old 08 พฤศจิกายน 2008, 14:01
nooonuii nooonuii ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nooonuii is on a distinguished road

ขอตอบว่า ไม่มีใครผิด ครับ

เำพราะทุกคนต่างบอกว่าตัวเองทำถูกหมด

ทำเพื่อประเทศชาติบ้านเมืองกันทั้งนั้น

ไม่มีใครออกมายอมรับว่าตัวเองผิดซักคนเดียว

ทั้ง พธม นปช รบ สตช พปช ปปช ปชป กกต รฟท กขค

ทุกคนถูกหมดเลยครับ ซ.ต.พ.
Old 08 พฤศจิกายน 2008, 19:32
Anonymous314's Avatar
Anonymous314 Anonymous314 ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Anonymous314 is on a distinguished road

ถูกครับถูก
Old 08 พฤศจิกายน 2008, 20:04
[SIL]'s Avatar
[SIL] [SIL] ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

[SIL] is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ nooonuii View Post
ขอตอบว่า ไม่มีใครผิด ครับ

เำพราะทุกคนต่างบอกว่าตัวเองทำถูกหมด

ทำเพื่อประเทศชาติบ้านเมืองกันทั้งนั้น

ไม่มีใครออกมายอมรับว่าตัวเองผิดซักคนเดียว

ทั้ง พธม นปช รบ สตช พปช ปปช ปชป กกต รฟท กขค

ทุกคนถูกหมดเลยครับ ซ.ต.พ.

ผมเอาแก๊สโซฮอลละกันครับ
ตอบแบบพี่ nooonuii ดีที่สุดแล้วครับ เพื่อไม่ให้เกิดการทะเลาะกัน
ทุกอย่างที่คิด มันไม่เหมาะที่จะพูดในนี้ครับ ขอฝากไว้ด้วย

รฟท. นี่ไม่น่าเกี่ยวแต่ว่า กขค. คือไรหรอครับ
Old 11 พฤศจิกายน 2008, 18:58
กรza_ba_yo's Avatar
กรza_ba_yo กรza_ba_yo ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

กรza_ba_yo is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ [SIL] View Post
ผมเอาแก๊สโซฮอลละกันครับ
ตอบแบบพี่ nooonuii ดีที่สุดแล้วครับ เพื่อไม่ให้เกิดการทะเลาะกัน
ทุกอย่างที่คิด มันไม่เหมาะที่จะพูดในนี้ครับ ขอฝากไว้ด้วย

รฟท. นี่ไม่น่าเกี่ยวแต่ว่า กขค. คือไรหรอครับ
เห็นด้วยคับ
เเต่ถ้าให้ดีกว่านี้ก็หยุดทะเลาะกันทั้งหมดเลยละกันน่าจะดีกว่า
เเล้วทำไมคนถึงจะลุกไม่ได้
Old 12 พฤศจิกายน 2008, 11:23
kheerae's Avatar
kheerae kheerae ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

kheerae is on a distinguished road

ทางแเก้คือ ทุกคนหยุด ทุกอย่างก็จบ ไม่ต้องมีคนกลาง ไม่ต้องใช้ตัวช่วย
Old 12 พฤศจิกายน 2008, 11:38
cadetnakhonnayok.com cadetnakhonnayok.com ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

cadetnakhonnayok.com is on a distinguished road

ผมว่าการที่เราสนใจติดตามข่าวสารบ้านเมืองเป็นเรื่องที่ดี
ลองใช้วิชาตรรกศาสตร์วิเคราะห์บ้างก็ได้นะครับ
Old 13 พฤศจิกายน 2008, 18:18
Kira Yamato's Avatar
Kira Yamato Kira Yamato ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

Kira Yamato is on a distinguished road

ผมว่านะครับ
มันก็มีถูกมีผิดทั้ง2ฝ่ายนั่นแหละครับ
ผมว่านะครับในหลวงเราถูกที่สุดแล้วแหละครับ
ผมเป็นกลางครับ
ปล.รอไปเรื่อยๆล่ะกันครับ
เดี๋ยววันนึงก็จะดีเองแหละครับ บ้านเมืองคงไม่เลวร้ายไปตลอดหรอกครับ
อยู่นิ่งๆทำหน้าที่ของเราดีกว่าครับ ตอนนี้คือเตรียมตัวสอบมหิดลแหละครับ
Old 14 พฤศจิกายน 2008, 16:55
LightLucifer's Avatar
LightLucifer LightLucifer ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

LightLucifer is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Kira Yamato View Post
ผมว่านะครับ
มันก็มีถูกมีผิดทั้ง2ฝ่ายนั่นแหละครับ
ผมว่านะครับในหลวงเราถูกที่สุดแล้วแหละครับ
ผมเป็นกลางครับ
ปล.รอไปเรื่อยๆล่ะกันครับ
เดี๋ยววันนึงก็จะดีเองแหละครับ บ้านเมืองคงไม่เลวร้ายไปตลอดหรอกครับ
อยู่นิ่งๆทำหน้าที่ของเราดีกว่าครับ ตอนนี้คือเตรียมตัวสอบมหิดลแหละครับ
ผมเห็นด้วยครับ แต่ก่อนจะถึงวันนั้นผมว่ามันจะเป็นวันที่แย่ที่สุดเลยอ่ะดิครับ ผมคิดว่านะ

ปีกขี้ผื้งของปลอมงั้นสินะ

...โลกนี้โหดร้ายจริงๆ มันให้ความสุขกับเรา แล้วสุดท้าย มันก็เอาคืนไป...
ตั้งหัวข้อใหม่ Closed Thread

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
ค้นหาในหัวข้อนี้:

ค้นหาขั้นสูง