Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คณิตศาสตร์มัธยมศึกษา > ปัญหาคณิตศาสตร์ ม.ปลาย > ข่าวคราวแวดวง ม.ปลาย
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ค้นหา ข้อความวันนี้ ทำเครื่องหมายอ่านทุกห้องแล้ว

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 22 กรกฎาคม 2008, 12:03
KizPer KizPer ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

KizPer is on a distinguished road
Default ผลสอบ สสวท.51

ผลสอบสสวท.2551

http://portal.ipst.ac.th/cs/BlobServ...lication%2Fpdf

ขอแสดงความยินดีกับผู้ที่ติด และ เสียใจกับผู้ที่ต้องไป สอวน. -*-
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
Old 22 กรกฎาคม 2008, 17:21
RoSe-JoKer's Avatar
RoSe-JoKer RoSe-JoKer ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

RoSe-JoKer is on a distinguished road

ผมเสียใจมากครับที่สอบสสวท คณิตศาสตร์ปีนี้ติด T_T ถ้าเป็นปีอื่นคงดีใจแต่ปีนี้ผมเลือกเลขเป็นอันดับสุดท้ายและมันแปลว่า... -*-
Old 22 กรกฎาคม 2008, 17:33
owlpenguin's Avatar
owlpenguin owlpenguin ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

owlpenguin is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ KizPer View Post

http://portal.ipst.ac.th/cs/BlobServ...lication%2Fpdf

ขอแสดงความยินดีกับผู้ที่ติด และ เสียใจกับผู้ที่ต้องไป สอวน. -*-
ผมเปิดลิงค์นี้ไม่ได้อ่ะครับ พอจะมีใครมีตัวไฟล์แล้วช่วย upload ให้ทีได้ไหมครับ
Old 22 กรกฎาคม 2008, 17:50
Art_ninja's Avatar
Art_ninja Art_ninja ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

Art_ninja is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ KizPer View Post

ผมก็เปิดไม่ได้เหมือนกันครับ มีใครมี link อื่นให้ไหมครับ
Old 22 กรกฎาคม 2008, 19:48

KizPer is on a distinguished road

อ่ะคับ

http://www.mediafire.com/?9cmmjhkleyj
Old 22 กรกฎาคม 2008, 20:13
owlpenguin's Avatar
owlpenguin owlpenguin ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

owlpenguin is on a distinguished road

ขอบคุณครับ
Old 22 กรกฎาคม 2008, 20:21
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road

ขอแสดงความยินดีกับน้องๆที่สอบติดทุกคนครับ ใครไม่ติดอะไรเลยก็อย่าเพิ่งท้อละักันนะครับ

ว่าแต่ติดค่าย สอวน. มันแย่ขนาดนั้นเลยหรือครับ สมัยตอนผมอยู่ม.ปลายยังไม่มีค่ายแบบนี้เลยนะเนี่ย

Stay Hungry. Stay Foolish.
Old 22 กรกฎาคม 2008, 20:54
RoSe-JoKer's Avatar
RoSe-JoKer RoSe-JoKer ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

RoSe-JoKer is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ nongtum View Post
ขอแสดงความยินดีกับน้องๆที่สอบติดทุกคนครับ ใครไม่ติดอะไรเลยก็อย่าเพิ่งท้อละักันนะครับ
ว่าแต่ติดค่าย สอวน. มันแย่ขนาดนั้นเลยหรือครับ สมัยตอนผมอยู่ม.ปลายยังไม่มีค่ายแบบนี้เลยนะเนี่ย
ครับผมเห็นด้วยครับ ถ้าไม่มี ค่าย สอวน ผมก็คงไม่มีวันนี้หรอกครับ
เข้าๆสอวนไปเหอะครับ คนที่ไม่ได้เข้าสอวน แล้วผ่านไปสสวทเลย ที่อยู่ได้รอดก็มีแต่พวกที่โหดจริงๆอะครับ - -
Old 22 กรกฎาคม 2008, 20:58
dektep's Avatar
dektep dektep ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

dektep is on a distinguished road

ยินดีกับทุกคนที่ผ่านครับ
แล้วเจอกันรอบสองนะครับ
Old 22 กรกฎาคม 2008, 21:13

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ RoSe-JoKer View Post
ครับผมเห็นด้วยครับ ถ้าไม่มี ค่าย สอวน ผมก็คงไม่มีวันนี้หรอกครับ
เข้าๆสอวนไปเหอะครับ คนที่ไม่ได้เข้าสอวน แล้วผ่านไปสสวทเลย ที่อยู่ได้รอดก็มีแต่พวกที่โหดจริงๆอะครับ - -
RoSe-JoKer เลือกวิชาอะไรอันดับ 1 หรอคับ
เท่าที่ดูๆข้อสอบรอบ 2 ปีก่อนๆของฟิสิกแล้วสงสารเพื่อนสอบติดแต่รอบ 2 ภาคปฏิบัติดูๆแต่ละการทดลองแล้ว -*- ไม่ใช่ทำไม่ได้นะ แต่ทำไม่เป็น ฮะ ฮะ
ใครที่สอบฟิสิก เคมี รอบ 2 ติดโดยไม่เคยเข้า สอวน มาก่อนโหดน่าดู = =''

22 กรกฎาคม 2008 21:15 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ KizPer
Old 22 กรกฎาคม 2008, 22:25
The jumpers's Avatar
The jumpers The jumpers ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

The jumpers is on a distinguished road

เขาตัดคะเเนนกันที่เท่าไหร่เหรอครับ?
Old 22 กรกฎาคม 2008, 23:20
The jumpers's Avatar
The jumpers The jumpers ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

The jumpers is on a distinguished road
อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ dektep View Post
เเล้วเจอกันครับ
Old 23 กรกฎาคม 2008, 00:16
Anonymous314's Avatar
Anonymous314 Anonymous314 ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Anonymous314 is on a distinguished road

ปีนี้ผมคิดว่า 40 ก็ติดแล้วมั้งครับมีเพื่อนผมหลายคนได้คะแนนกันประมาณนี้ก็ติดครับ จากที่เช็กตรวจใน mathcenter

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ dektep View Post
แล้วเจอกันครับ 23 สิงหา

23 กรกฎาคม 2008 00:40 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post
Old 26 กรกฎาคม 2008, 17:56
Necron's Avatar
Necron Necron ไม่อยู่ในระบบ

Necron is on a distinguished road
Send a message via MSN to Necron

40 เต็ม 120 หรอครับ แล้วไว้เราเจอกัน ว่าแต่ที่ไหนครับ

ปล คนที่ติดปีนี้จงภูมิใจว่าเป็นปีสุดท้ายของ สสวท แล้วครับ

การที่จะเก่งขึ้นเรื่อยๆคือการก้าวข้ามขีดจำกัดของตัวเองซ้ำๆ

26 กรกฎาคม 2008 18:57 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 3 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Necron
Old 26 กรกฎาคม 2008, 19:40
Anonymous314's Avatar
Anonymous314 Anonymous314 ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Anonymous314 is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Necron View Post
40 เต็ม 120 หรอครับ แล้วไว้เราเจอกัน ว่าแต่ที่ไหนครับ

ปล คนที่ติดปีนี้จงภูมิใจว่าเป็นปีสุดท้ายของ สสวท แล้วครับ
ใช่ครับ จงภูมิใจไว้ครับผม เจอที่สสวท.ครับ
ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
ค้นหาในหัวข้อนี้:

ค้นหาขั้นสูง