Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คณิตศาสตร์โอลิมปิก และอุดมศึกษา > เรขาคณิต
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ข้อความวันนี้

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 07 มกราคม 2009, 21:45
RoSe-JoKer's Avatar
RoSe-JoKer RoSe-JoKer ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

RoSe-JoKer is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ JanFS View Post
ขอโทษครับ คุณความเห็นที่ 12 และ 13 คุณโพสโจทย์ที่มีการเผยแพร่ในเว็บไซต์อื่นโดยไม่บอกที่มา เหมาะสมแล้วหรือครับ
จริงๆ ผมก็ไม่ได้จะว่าอะไรนะครับ เพียงแต่กรุณาเข้าใจผู้ที่คิดโจทย์ด้วยซีครับ

โจทย์เหล่านั้นมาจากไซต์นี้ครับ :http://sites.google.com/site/pemoofficial
ซึ่งเป็นเว็บที่ผมและเพื่อนๆทีมของผม อีกสามสี่คนช่วยกันทำ
และผมจำต้องมากล่าวในฐานะที่เป็นผู้ดูแลเว็บไซต์ดังกล่าวคนหนึ่ง

ผมรู้ว่าพวกคุณทำเพื่อให้บอร์ดนี้มีความสงบเรียบร้อย ซึ่งผมก็เห็นด้วย
แต่กรุณาเถอะครับ

ขอบคุณครับ
ขอโทษด้วยครับ...แต่เผอิญผมเคยเข้าเว็บนี้มาตอนที่ยังใช้ Banner ที่บอกว่า "โจทย์ดีไม่มีกั๊ก" ผมเลยไม่ทันได้ฉุกใจคิดที่จะใส่ credit ไว้ คิดเพียงแต่ว่าถ้าผมได้เอาโจทย์สนุกๆดีๆมาเผยแพร่ให้คนอื่นได้ทำกัน ก็คงจะดีไม่น้อย
อ่อ อีกอย่างการขอลงโจทย์นี้ผมได้ทำการติดต่อสื่อสารทางใจกับคุณผู้ดูแลที่ช่วยประสานงานโจทย์ที่ชื่อ พงศ์xx ไว้แล้วอะครับ มีปัญหาอะไรไปลงที่ พงศ์xx ได้เต็มที่เลยครับ ผมไม่เกี่ยวนะครับ คุณว่ะฮ่ะฮ่ะฮ่า
(อย่างฮา )
Old 07 มกราคม 2009, 22:00
Let it be Let it be ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Let it be is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ JanFS View Post
ขอโทษครับ คุณความเห็นที่ 12 และ 13 คุณโพสโจทย์ที่มีการเผยแพร่ในเว็บไซต์อื่นโดยไม่บอกที่มา เหมาะสมแล้วหรือครับ
จริงๆ ผมก็ไม่ได้จะว่าอะไรนะครับ เพียงแต่กรุณาเข้าใจผู้ที่คิดโจทย์ด้วยซีครับ

โจทย์เหล่านั้นมาจากไซต์นี้ครับ :http://sites.google.com/site/pemoofficial
ซึ่งเป็นเว็บที่ผมและเพื่อนๆทีมของผม อีกสามสี่คนช่วยกันทำ
และผมจำต้องมากล่าวในฐานะที่เป็นผู้ดูแลเว็บไซต์ดังกล่าวคนหนึ่ง

ผมรู้ว่าพวกคุณทำเพื่อให้บอร์ดนี้มีความสงบเรียบร้อย ซึ่งผมก็เห็นด้วย
แต่กรุณาเถอะครับ

ขอบคุณครับ
กล่าวได้ดีจริง ๆ ครับ ขอนับถือ ๆ เป็นเว็บของพวกคุณเอง
เว็บนี้ทำได้ดีมากครับ
แต่โจทย์พวกนี้ผมทำไม่ไหวหรอก ยากไป
น่าจะมีระดับที่ง่ายกว่านี้จะดีกว่านะครับ
ผมเพิ่งวัย ม.ต้น เอง นี่มันสำหรับ ม.ปลายครับ
Old 07 มกราคม 2009, 22:08
Anonymous314's Avatar
Anonymous314 Anonymous314 ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Anonymous314 is on a distinguished road

โจทย์สวยดีครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
Old 11 มกราคม 2009, 22:18
Let it be Let it be ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Let it be is on a distinguished road

ไหนบอกว่าจะมาตอบไงครับ ไม่เห็นมาตอบเลย คุณ วะฮ่ะฮ่ะฮ่า
ตั้งหัวข้อใหม่ Reply