Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คลายเครียด > ฟรีสไตล์
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ข้อความวันนี้

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 24 พฤษภาคม 2010, 17:36
Keehlzver's Avatar
Keehlzver Keehlzver ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Keehlzver is on a distinguished road

ขอบคุณครับ คุณ The World ว่าเเต่ที่ได้โชคชะตาซ้ำสองอันนั้น พิมพ์ผิดใช่ไหมครับ ตกลงว่าอันท้่ายสุดคือการเรียนสินะครับ ผมจะได้ไปบอกคนทำนายถูก ขอบคุณอีกครั้งครับ
Old 24 พฤษภาคม 2010, 20:56
sniper16's Avatar
sniper16 sniper16 ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

sniper16 is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ the WoRLD View Post
การเรียนได้ไพ่ The Lovers VI นะครับ

ไพ่คนรักในด้านการเรียนแสดงให้เห็นว่าคุณจะ

ได้พบเจอบทเรียนที่คุณชอบพอหรือ

อาจเจอคุณครูที่ถูกจริตครับ

ขอบคุณมากมาย ค่ะ

>3<
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
Old 25 พฤษภาคม 2010, 14:22
math Evil's Avatar
math Evil math Evil ไม่อยู่ในระบบ

math Evil is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ the WoRLD View Post
การเรียนได้ไพ่ The wheel of fortune X นะครับ

ไพ่กงล้อแห่งโชคชะตาแสดงให้เห็นว่าความสามารถของคุณไม่คงที่

ยามจะดีก็จะเก่งเลย ยามจะซวยก็อ่อนเลย

ดังนั้นอย่าหลงระเริงไปกับความสุขชั่ววูบจากความสามารถ นะครับ

ความรักได้ไพ่ The Hi Erophant V นะครับ

ไพ่พระสังฆราชในด้านความรักแสดงถึงการเป็นผู้ให้

หากรักใครชอบใครทุ่มให้เต็มที่ครับรับรองว่าสมหวัง

โชคชะตาได้ไพ่ The Fool 0 นะครับ

ไพ่ขอทานหรือคนโง่ไม่ได้มีความหมายแย่เลยนะครับ

แต่แปลว่าได้พบเจอเรื่องดีๆเรื่อยๆไม่เคยจบสิ้นดังนั้น

ก็ขอให้ตั้งใจทำวันนี้ให้ดีที่สุดครับรับรองว่าจะประสบแต่ความสำเร็จ
ขอบคุณthe WoRLD มากครับที่ดูดวงให้ ก็ดีเหมือนกัน 555+
Old 24 กรกฎาคม 2014, 21:16
iddqd iddqd ไม่อยู่ในระบบ

iddqd is on a distinguished road

พึ่งเจอกระทู้นี้ครับ

เลยถือวิสาสะ ขอนุญาติคุณ theworld ตรงนี้เลย

ถ้าเพื่อนๆสนใจดูดวง ตั้งจิตนิ่งๆ ถามเรื่องที่ยากรู้ (การเรียน การงาน โชคชะตาทั่วไป ความรัก) แล้วเลือกเลข 1-22 มาเลยครับ เดี๋ยวดูให้ทุกคน
Old 24 กรกฎาคม 2014, 21:21
Free Style01 Free Style01 ไม่อยู่ในระบบ

Free Style01 is on a distinguished road

การงาน 14 ความรัก18 ครับ
Old 24 กรกฎาคม 2014, 21:44

iddqd is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Free Style01 View Post
การงาน 14 ความรัก18 ครับ
ตื่นเต้นๆ เคยแต่ดูตัวๆ ไม่เคยตอบออนไลน์

การงานได้ Judgement ครับ
แปลตรงๆ ทำอะไรมายังไงได้อย่างนั้น (ไม่ได้กวนอวัยวะเบื้องล่าง) สิ่งที่รอคอย สิ่งที่คิดไว้กำลังได้คำตอบเร็วนี้ ถ้าหาจังหวะทำอะไรใหม่ หรือตัดสินใจเริ่มแผนอะไรใหม่ ช่วงนี้เป็นช่วงที่ดี สิ่งที่คิดไว้มีโอกาสสำเร็จสูง แต่ถ้างานที่ผ่านมาทำไว้ไม่ดี ผลก็กำลังจะออกมาเร็วๆนี้เช่นกัน

ความรักได้ Devil ครับ
ความหมายไม่ค่อยดีเท่าไร มักหมายถึงการทำตามใจมากเกินไป (ไม่ฝ่ายใดก็ฝ่ายหนึ่ง) ดังนั้นแล้วอย่าลุ่มหลงอะไรมากไป จนส่งผลเสียต่อเรื่องๆหลักที่ต้องทำ ระมัดระวังความคิดในเรื่องพวกนี้นิดนึงครับ ถ้ามีคู่แล้วเอาใจใส่กันนิดนึงครับ

ขออโหสิกรรมด้วยครับ หากคำทำนาย ไปล่วงเกิน ทำให้เกิดความไม่พอใจ ไม่สบายใจ

24 กรกฎาคม 2014 21:44 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ iddqd
Old 25 กรกฎาคม 2014, 18:18
Free Style01 Free Style01 ไม่อยู่ในระบบ

Free Style01 is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ iddqd View Post
ตื่นเต้นๆ เคยแต่ดูตัวๆ ไม่เคยตอบออนไลน์

การงานได้ Judgement ครับ
แปลตรงๆ ทำอะไรมายังไงได้อย่างนั้น (ไม่ได้กวนอวัยวะเบื้องล่าง) สิ่งที่รอคอย สิ่งที่คิดไว้กำลังได้คำตอบเร็วนี้ ถ้าหาจังหวะทำอะไรใหม่ หรือตัดสินใจเริ่มแผนอะไรใหม่ ช่วงนี้เป็นช่วงที่ดี สิ่งที่คิดไว้มีโอกาสสำเร็จสูง แต่ถ้างานที่ผ่านมาทำไว้ไม่ดี ผลก็กำลังจะออกมาเร็วๆนี้เช่นกัน

ความรักได้ Devil ครับ
ความหมายไม่ค่อยดีเท่าไร มักหมายถึงการทำตามใจมากเกินไป (ไม่ฝ่ายใดก็ฝ่ายหนึ่ง) ดังนั้นแล้วอย่าลุ่มหลงอะไรมากไป จนส่งผลเสียต่อเรื่องๆหลักที่ต้องทำ ระมัดระวังความคิดในเรื่องพวกนี้นิดนึงครับ ถ้ามีคู่แล้วเอาใจใส่กันนิดนึงครับ

ขออโหสิกรรมด้วยครับ หากคำทำนาย ไปล่วงเกิน ทำให้เกิดความไม่พอใจ ไม่สบายใจ
ยิ้มสิครับ การงานถ้าเราตั้งใจทำในสิ่งที่ดีมาโดยตลอดผลมันก็ดีใช่ไหมหล่ะครับ ส่วนความรักนี่ยังไม่มีคู่เลยครับ
Old 25 กรกฎาคม 2014, 21:42
nooonuii nooonuii ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nooonuii is on a distinguished road

ขอดูด้วยครับ

การงาน 1 ความรัก 1 ครับ
Old 26 กรกฎาคม 2014, 07:22
batsu's Avatar
batsu batsu ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

batsu is on a distinguished road

ผมด้วยๆ การเรียน 1
โชคชะตา 12
ความรัก 17 ครับ
Old 26 กรกฎาคม 2014, 10:00
เอกสิทธิ์'s Avatar
เอกสิทธิ์ เอกสิทธิ์ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

เอกสิทธิ์ is on a distinguished road

1.การเรียน
2.โชคชะตา
3.ความรัก
เลือกเลข 7 ทั้งหมด
สำคัญดูว่าจะรวยได้ไหม อาชีพนักลงทุนเหมาะไหมครับ
Old 26 กรกฎาคม 2014, 15:53
pont494 pont494 ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

pont494 is on a distinguished road

การเรียน 10
ความรัก 20
โชคชะตา 5
Old 26 กรกฎาคม 2014, 16:05
batsu's Avatar
batsu batsu ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

batsu is on a distinguished road

สอนเล่นไพ่ยิปซีหน่อยสิครับ ที่บ้านมีเเต่เล่นไม่เป็น
Old 26 กรกฎาคม 2014, 19:39

ติดไว้ก่อนนะครับ สงสัยช่วงนี้ตาากฝนบ่อย คล้ายๆจะเป็นหวัด เดี๋ยวดีขึ้นแล้วจะเวะมาดูให้
Old 26 กรกฎาคม 2014, 21:48
sawada's Avatar
sawada sawada ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

sawada is on a distinguished road

1.การเรียน 4
2.โชคชะตา 22
3.ความรัก 3
Old 27 กรกฎาคม 2014, 18:21

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ nooonuii View Post

การงานได้ tower ครับ ระวังการเปลี่ยนแปลงแบบฉับพลัน ทันทีทันใด (และมักเป็นไปในทางไม่ดี) รวมถึงการทะเลาะแบบแรงๆ หรืออีกนัยหนึ่ง ช่วงนี้ต้องใจเย็นลงนิดนึงครับ อาจหมายถึงมีธุรกิจเกี่ยวกับการต่อเติมบ้านและอาคาร

ความรักได้ the fool ออกแนว ชิวๆ เรื่อยๆ ไม่มีอะไรหวือหวานัก ถ้าคนโสดส่วนใหญ่ก็ผ่านมาผ่านไป หรือถ้าจะเริ่มคบใครก็น่าจะมีแบ่งรับแบ่งสู้ในใจอยู่ ถ้ามีคนรักช่วงนี้เรื่อยๆครับไม่มีอะไรหวือหวา

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply