Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คณิตศาสตร์มัธยมศึกษา > ปัญหาคณิตศาสตร์ ม. ต้น > ข่าวคราวแวดวง ม.ต้น
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ค้นหา ข้อความวันนี้ ทำเครื่องหมายอ่านทุกห้องแล้ว

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 19 เมษายน 2008, 18:41
-|O[H]M|-'s Avatar
-|O[H]M|- -|O[H]M|- ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

-|O[H]M|- is on a distinguished road

อ่านแล้วเหงื่อตกเลยครับพี่น้อง รอบนี้ยิ่งเหลือน้อยคน ผมได้แต่ภาวนาให้มันผ่านเพราะผมเองมันก็ไม่ค่อยขยันซักเท่าไหร่
แต่ผมเชื่อว่า ถ้าทุกคนขยันเราก็ต้องได้ครับ ทุกคนสู้ๆ นะครับ

ผมอยากทราบว่าที่โพสต์มานี่ ใครได้เกิน 50 คะแนนบ้างครับ ผมอยากรู้
Old 22 เมษายน 2008, 19:19
นนท์'s Avatar
นนท์ นนท์ ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

นนท์ is on a distinguished road

เห็นเพื่อนบอกว่าสอบวันที่ 28 เม.ย (ที่สงขลานะ)ที่อื่นสอบวันที่เท่าไรครับ

22 เมษายน 2008 19:20 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ นนท์
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
Old 22 เมษายน 2008, 19:59
dektep's Avatar
dektep dektep ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

dektep is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ นนท์ View Post
เห็นเพื่อนบอกว่าสอบวันที่ 28 เม.ย (ที่สงขลานะ)ที่อื่นสอบวันที่เท่าไรครับ
ผมสอบวันที่ 25 เม.ย. 51 ครับ(กทม.)
ทำไมสอบไม่พร้อมกันครับ
อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ -|O[H]M|- View Post
อ่านแล้วเหงื่อตกเลยครับพี่น้อง รอบนี้ยิ่งเหลือน้อยคน ผมได้แต่ภาวนาให้มันผ่านเพราะผมเองมันก็ไม่ค่อยขยันซักเท่าไหร่
แต่ผมเชื่อว่า ถ้าทุกคนขยันเราก็ต้องได้ครับ ทุกคนสู้ๆ นะครับ
ผมอยากทราบว่าที่โพสต์มานี่ ใครได้เกิน 50 คะแนนบ้างครับ ผมอยากรู้
ผมได้ 80 ครับ
Old 22 เมษายน 2008, 23:14
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ dektep View Post
ผมสอบวันที่ 25 เม.ย. 51 ครับ(กทม.)
ทำไมสอบไม่พร้อมกันครับ

ผมได้ 80 ครับ
ได้อันดับ 1 เลยหรือเปล่าครับ เก่งจริงๆ
ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
ค้นหาในหัวข้อนี้:

ค้นหาขั้นสูง